Sirrin da ke bayan wannan na'urar daga HICOCA a matsayin "samfurin da ya fi sayarwa"

An ƙaddamar da na'urar marufi ta jaka mai siffar 3D, wacce HICOCA da ƙungiyar fasaha ta ƙasar Holland suka haɗa kai, cikin nasara a shekarar 2016. Ta sami haƙƙin mallaka na ƙirƙira da yawa na ƙasa da ƙasa kuma cikin sauri ta zama "samfurin da ya fi sayarwa" ga manyan kamfanoni a masana'antar. Menene sirrin nasara?
Idan aka kwatanta da na'urar marufi ta jaka ta yau da kullun, na'urar marufi ta jaka ta 3D tana ƙara saurin marufi da kashi 40%, tana kaiwa har zuwa jakunkuna 50 a minti ɗaya, kuma tana ƙara ribar marufi da fiye da kashi 30%.
Layin samar da injin tattara jakunkuna na 3D yana da dukkan fa'idodin layukan samar da jakunkuna na yau da kullun, yana ba da daidaito mai girma da tsawon rai. Ba wai kawai yana rage farashi da inganta inganci ba, har ma yana da matuƙar aminci da dorewa.
Ana iya amfani da shi wajen shirya abinci mai tsayi kamar taliya, taliyar shinkafa, da taliya, kuma ana iya amfani da shi wajen shirya abincin ciye-ciye, wanda hakan ke ba da damammaki iri-iri.
Bugu da ƙari, ana iya daidaita layin samarwa cikin sauƙi bisa ga buƙatun don biyan buƙatun ƙarfin samarwa daban-daban da kuma samar da mafita na musamman.
Idan kuma kuna buƙatar kayan aikin shirya abinci masu sarrafa kansu, masu karko, kuma masu inganci waɗanda zasu iya inganta inganci da kuma adana farashi, da fatan za a tuntuɓe mu don ƙarin bayani.
多称直进式立体袋捆扎连线1
立体袋产品

Lokacin Saƙo: Disamba-25-2025